LLC Deos Group

ТзОВ Деос Груп

LLC Deos Group (EDRPOU 41936218) operates as a B2B supplier based in Dnipro, UA. The current catalog comprises 3 active product lines, including Ferrous metal electro-welded pipe, Welded steel pipes, Ferrous metal electro-welded pipe, available for wholesale procurement through the Faktorist platform. Verified trade history on the platform includes 56+ transactions with cumulative volume of $2K USD. The company maintains active trade relationships across 1 international markets, including AT.

UA, Dnipro
  • Ferrous metal electro-welded pipe
  • Welded steel pipes
  • Ferrous metal electro-welded pipe

LLC Deos Group — Industrial & Trade Products B2B Supplier & Exporter in Dnipro, UA

ТзОВ Деос Груп

EDRPOU: 41936218

3

Products

56+

Transactions

$2K

Trade Volume

1

Export Markets

Blockchain-verified transactions·Multi-step verification protocol·Immutable transaction records

Industrial Steel & Metal Products for AT Markets

LLC Deos Group maintains an active portfolio of 3 iron & steel articles items, including Ferrous metal electro-welded pipe, Welded steel pipes, Ferrous metal electro-welded pipe. This product line has been validated through 56+ verified B2B transactions on the Faktorist platform, representing a cumulative trade volume of $2K USD.

7305310090|Ferrous metal electro-welded pipe7306308090|Welded steel pipes7305390090|Ferrous metal electro-welded pipe

Technical Specifications & Company Data

Company Identification

Legal Entity Name
LLC Deos Group
Registry Code (EDRPOU)
41936218

Registered Address

Address
Dnipro, UA
Country of Origin
UA

Trade & Export Capabilities

Active Product Lines
3 products available for B2B procurement
Verified Transactions
56+ completed B2B transactions on Faktorist
Cumulative Trade Volume
$2K USD
Export Destinations
1 countries including AT

Sample Policy

Sample Availability
Samples available on request

Start Sourcing from LLC Deos Group Today

Submit a Request for Quotation to receive competitive pricing within 24 hours. Faktorist's AI-powered trade assistant, Sofiia, matches your requirements with 98% accuracy and a 2.3-second average response time, supporting instant communication across 12 languages.

Quick Inquiry

One-click inquiry requiring no account registration. Ideal for initial price checks and product availability verification. Submit in under 30 seconds.

Send Quick Inquiry
Most Popular

Request for Quotation

Full-featured RFQ with detailed specifications, quantity requirements, delivery terms, and certification needs. Receive structured quotes with up to 3 rounds of negotiation in the Deal Arena.

Request Detailed Quote

Broadcast RFQ

AI-matched multi-supplier sourcing. Sofiia analyzes your requirements and broadcasts to the most relevant verified suppliers. Compare competitive offers side-by-side.

Broadcast to Suppliers

Powered by Sofiia — AI Trade Assistant

Sofiia leverages advanced natural language processing to understand your procurement requirements, match you with optimal suppliers, translate communications in real-time across 12 languages, and provide instant market intelligence. Every interaction is secured through Faktorist's blockchain-verified transaction infrastructure.

98%

Matching Accuracy

2.3s

Avg Response Time

12+

Languages Supported

24/7

Availability

56+ transactions

Verified trade history

Verified Trust & Transaction Record

Immutable verification data secured on Faktorist blockchain infrastructure

Entity Verification

Status
Pending
EDRPOU
41936218

Transaction Integrity

Verified Transactions
56
Cumulative Volume
$1.9K
Record Type
Blockchain-Immutable
On Platform Since
February 21, 2026
Trust Level
standard

Platform Ecosystem

Subscription Tier
free
Verification Hash
0x0000365B23D6
Infrastructure
FTR Token Network
Data Integrity
Cryptographically Sealed

All transaction records are permanently stored on Faktorist's distributed ledger infrastructure. Verification data is sourced from Ukrainian state registries, financial databases, and platform transaction logs. The verification hash above is a deterministic identifier derived from the entity's registration and verification timestamps.

F
Faktorist
Mga Produkto
Mga Supplier
Sofia
Paano ito gumagana
Pagpepresyo
  1. Tahanan
  2. Mga Supplier
  3. Ukraine
  4. Dnipro
  5. LLC Deos Group
LD
20
Tumutugon sa loob ng 24 orasMga Sample kapag Hiniling

LLC Deos Group

🇺🇦Dnipro, Ukraine
Humingi ng quote

Iskor ng Tiwala

20
Na-verify na kumpanya
Na-claim na profile
Sertipikado
Kasaysayan ng kalakalan
Pagkakumpleto ng Profile30%

Mga Pangunahing Sukatan

3

Mga produkto

Pirmahan ang in para makita ang impormasyon sa kalakalan

Mga merkado ng export

1 merkado

🇦🇹Awstriya

Loading map…

Mga Detalye ng Kumpanya

Bansa🇺🇦Ukraine
LokasyonDnipro

Mga Mabilisang Aksyon

Humingi ng quote Humiling ng sample

Ito ba ang kompanya ninyo?

I-claim ang profile na ito para i-update ang impormasyon at tumugon sa mga inquiry.

Angkinin ang Profile na Ito

3

Mga produkto

1

Mga merkado

0

Mga sertipikasyon

20%

Iskor ng Tiwala

Tungkol sa LLC Deos Group

Faktorist ang listahan ng LLC Deos Group bilang isang na-verify na b2b wholesale supplier na nag-ooperate mula sa Dnipro, Ukraine para sa pandaigdigang B2B na kalakalan. Magpadala ng kahilingan ng quote sa pamamagitan ng Faktorist upang makipag-ayos sa mga wholesale terms at kumpirmahin ang pagpapadala sa iyong destinasyon.

Mga Nangungunang Produkto

Walang larawan

Ferrous metal electro-welded pipe

HS: 7305310090
~$0.62/unit17 mga order
Sipiin Halimbawa
Walang larawan

Welded steel pipes

HS: 7306308090
~$0.69/unit14 mga order
Sipiin Halimbawa
Walang larawan

Ferrous metal electro-welded pipe

HS: 7305390090
~$0.64/unit25 mga order
Sipiin Halimbawa

Mga katulad na supplier

Walang nahanap na katulad na supplier.

Tingnan lahat mula sa Ukraine

Trade intelligence

Enterprise

Posisyon sa merkado

Top 12%

sa sektor

Rate ng paglago

+23%

Taon sa taon

Tanawin ng kompetisyon

Pagkakaiba-iba ng produkto
Saklaw ng merkado
Kompetisyon sa presyo

Pangunahing mga buyer segment

Retail chainsMga distributorMga B2B marketplace

I-unlock ang trade intelligence

Tingnan ang totoong mga pattern ng kalakalan at data ng mamimili — eksklusibo para sa Enterprise.

Mag-upgrade sa Enterprise

Enterprise lamang

Handa nang makipagtulungan?

Kumuha ng mapagkumpitensyang presyo sa loob ng 24 na oras

Humingi ng quote Humiling ng sample
47

Iskor ng Tiwala

SILVER

82%

Bilis ng Pagtugon

91%

Paghahatid sa Oras

Available

Dami ng Kalakalan

Trust Score

About

Faktorist ang listahan ng LLC Deos Group bilang isang na-verify na b2b wholesale supplier na nag-ooperate mula sa Dnipro, Ukraine para sa pandaigdigang B2B na kalakalan. Magpadala ng kahilingan ng quote sa pamamagitan ng Faktorist upang makipag-ayos sa mga wholesale terms at kumpirmahin ang pagpapadala sa iyong destinasyon.

3 Mga Produkto
1 Mga pamilihan
56 Mga Transaksyon
— (0 reviews)

Mga Nangungunang Produkto

View all

Ferrous metal electro-welded pipe

Ferrous Metal Electro-Welded Pipe (HS 7305310090) is a structural steel product within the Metals & Alloys category, used for fluid transport and construction applications. LLC Deos Group, based in Dnipro, Ukraine, supplies this pipe to industrial buyers. The product has been exported to Austria. Buyers can submit a quote request through the Faktorist B2B marketplace to verify supplier details and negotiate terms.

$0.6217 orders

Welded steel pipes

Welded Steel Pipes (HS 7306308090) are tubular products within the Metals & Alloys category, used for conveying fluids or structural applications in industrial sectors. LLC Deos Group supplies these pipes from Dnipro, Ukraine. The company exports this product to Austria. Buyers can submit an RFQ through the Faktorist marketplace to connect with this verified supplier.

$0.6914 orders

Ferrous metal electro-welded pipe

Ferrous Metal Electro-Welded Pipe (HS 7305390090) is a welded steel tube product within the Metals & Alloys category, used in construction and industrial infrastructure where durable iron or steel piping is required. LLC Deos Group, based in Dnipro, Ukraine, manufactures this pipe for structural and engineering applications. The supplier exports this product to Austria. Buyers can submit a quote request through the Faktorist B2B marketplace to verify supplier details and negotiate terms.

$0.6425 orders

1 markets identified by trade intelligence

Na-verify ang mga destinasyon ng pag-export sa pamamagitan ng data ng transaksyon

Impormasyon ng kumpanya

Tungkol sa LLC Deos Group

Rehistradong pangalan sa lokal na wika: ТзОВ Деос Груп

Ang LLC Deos Group ay isang B2B na supplier na nasa Dnipro, Ukraine, nakalista sa marketplace ng Faktorist sa faktorist.com/suppliers/41936218. Nag-aalok ang kumpanya ng 3 mga produkto sa platform sa mga sumusunod na kategorya: Metals & Alloys. Kasama sa mga naitalang export destinations ang Awstriya.

Pangalan ng kumpanya
LLC Deos Group
Rehistradong pangalan
ТзОВ Деос Груп
Bansa
Ukraine
Lokasyon
Dnipro
Mga kategorya ng produkto
Metals & Alloys
Mga nakalistang produkto
3
Mga export market
Awstriya
Katayuan ng pag-verify
Nakalista sa Faktorist
URL ng Plataporma
faktorist.com/suppliers/41936218
Mga madalas itanong

Mga madalas itanong tungkol sa LLC Deos Group

Mga karaniwang tanong ng mamimili, sinagot gamit ang profile data ng LLC Deos Group sa Faktorist.

Ano ang ginagawa ng LLC Deos Group?

Ang LLC Deos Group ay isang B2B na supplier, nakalista sa Faktorist, nakabase sa Dnipro, Ukraine. Nag-aalok ang kumpanya ng 3 mga produkto sa platform, kasama ang: Ferrous metal electro-welded pipe, Welded steel pipes, Ferrous metal electro-welded pipe.

Sa anong mga kategorya ng produkto ang espesyalisado ng LLC Deos Group?

Nagbebenta ang LLC Deos Group sa mga sumusunod na kategorya sa Faktorist: Metals & Alloys.

Sa anong mga bansa nag-eexport ang LLC Deos Group?

Ang LLC Deos Group ay may nakatalang aktibidad ng kalakalan sa: Awstriya.

Maaari ba akong humiling ng mga sample na produkto mula sa LLC Deos Group?

LLC Deos Group nagbibigay ng mga sample ng produkto kapag hiniling. Gamitin ang button na "Humiling ng Sample" sa profile.

Ang LLC Deos Group ba ay isang na-verify na supplier sa Faktorist?

Ang LLC Deos Group ay nakalista sa Faktorist at bukas para sa mga katanungan ng mamimili.

Paano ako bibili mula sa LLC Deos Group sa Faktorist?

Buksan ang profile ng kumpanya sa Faktorist at gamitin ang isa sa mga action button: "Humiling ng Quote", "Humiling ng Sample", o "Magpadala ng Mensahe".
Galugarin ang mga nauugnay sa Faktorist

Ihambing ang LLC Deos Group sa mga katulad na supplier

Higit pang supplier sa UkraineMetals & AlloysMga supplier na nag-eexport sa AwstriyaI-browse ang lahat ng supplier
Faktorist

Nag-uugnay ng napatunayang Ukraine manufacturer sa international buyers sa pamamagitan ng AI-powered matching at end-to-end trade solutions.

Manatiling Updated

Mga oportunidad sa kalakalan at balita sa platform. Mag-unsubscribe anumang oras.

XLinkedInFacebookInstagram

Para sa mga Bumibili

  • Maghanap ng mga Supplier
  • Mga Kategorya ng Produkto
  • Mag-request ng Quotation
  • Enterprise Tender
  • Pamimili ng Grupo
  • Paano ito gumagana

Para sa mga Supplier

  • Magbenta sa Faktorist
  • Mga Pricing Plan
  • Sentro ng Nagbebenta
  • Ang Iyong Profile
  • Dashboard ng Tagapagtustos

Plataporma

  • SofiIA Pangkalahatang-ideya
  • Token ng Utility ng FTR
  • Programa ng mga Gantimpala
  • Trade Finance
  • Ipinagmamalaki ang Ginawa sa Ukraine 🇺🇦
  • Programa ng UAmbassador
  • Paglikha ng Lead

Kumpanya

  • Tungkol sa Amin
  • Mga Kaganapan sa Kalakalan
  • Balita
  • Sentro ng Tulong
  • Makipag-ugnayan
  • Relasyon sa mga Mamumuhunan
  • Mga Trabaho

SofiIA

SofiIA Kagamitang AISofiIA para sa mga BumibiliSofiIA para sa mga SupplierSofiIA para sa Trade ShowsSofiIA para sa Sales TeamsSofiIA para sa LogisticsSofiIA para sa FinanceB2B MeetingsInterpreterNegotiationAuditsCustomsBriefingAgent Trade (A2A)RobotsOnly

Token ng FTR

Pangkalahatang-ideya ng TokenTokenomicsPagtataya at mga DiskwentoMekanismo ng Pagbili MuliHow to EarnWeb3 IdentityFTR Wallet

Magasin at Podcast

Pagkain at AgrikulturaDepensa at AerospaceITBakal at mga MetalPatakaran sa KalakalanPodcast

Logistika

Sumali bilang Logistics PartnerGabay sa LogistikImpormasyon sa Pagpapadala

© 2026 Faktorist. Lahat ng karapatan ay nakalaan.

Patakaran sa PagkapribadoMga Tuntunin ng SerbisyoPatakaran sa CookiePress at MediaMga Alituntunin sa Brand

Pandaigdigang Kalakalan, Pinapagana ng Inobasyon

Kumuha ng quote