LLC Tekhprylad

ТзОВ Техприлад

LLC Tekhprylad (EDRPOU 23272132) operates as a B2B supplier based in Lviv, Lviv Region, UA. The current catalog comprises 2 active product lines, including Electronic ultrasonic thickness gauge, Round parts, available for wholesale procurement through the Faktorist platform. Verified trade history on the platform includes 4+ transactions with cumulative volume of $150 USD. The company maintains active trade relationships across 2 international markets, including PL, TR.

UA, Lviv Region, Lviv
  • Electronic ultrasonic thickness gauge
  • Round parts

LLC Tekhprylad — Industrial & Trade Products B2B Supplier & Exporter in Lviv, Lviv Region, UA

ТзОВ Техприлад

EDRPOU: 23272132

2

Products

4+

Transactions

$150

Trade Volume

2

Export Markets

Blockchain-verified transactions·Multi-step verification protocol·Immutable transaction records

Optical & Measuring Instruments for PL, TR Markets

LLC Tekhprylad maintains an active portfolio of 2 optical & measuring instruments items, including Electronic ultrasonic thickness gauge, Round parts. This product line has been validated through 4+ verified B2B transactions on the Faktorist platform, representing a cumulative trade volume of $0K USD.

9031808000|Electronic ultrasonic thickness gauge9015900000|Round parts

Technical Specifications & Company Data

Company Identification

Legal Entity Name
LLC Tekhprylad
Registry Code (EDRPOU)
23272132

Registered Address

Address
Lviv, Lviv Region, 79057, UA
Country of Origin
UA

Trade & Export Capabilities

Active Product Lines
2 products available for B2B procurement
Verified Transactions
4+ completed B2B transactions on Faktorist
Cumulative Trade Volume
$0K USD
Export Destinations
2 countries including PL, TR

Sample Policy

Sample Availability
Samples available on request

Start Sourcing from LLC Tekhprylad Today

Submit a Request for Quotation to receive competitive pricing within 24 hours. Faktorist's AI-powered trade assistant, Sofiia, matches your requirements with 98% accuracy and a 2.3-second average response time, supporting instant communication across 12 languages.

Quick Inquiry

One-click inquiry requiring no account registration. Ideal for initial price checks and product availability verification. Submit in under 30 seconds.

Send Quick Inquiry
Most Popular

Request for Quotation

Full-featured RFQ with detailed specifications, quantity requirements, delivery terms, and certification needs. Receive structured quotes with up to 3 rounds of negotiation in the Deal Arena.

Request Detailed Quote

Broadcast RFQ

AI-matched multi-supplier sourcing. Sofiia analyzes your requirements and broadcasts to the most relevant verified suppliers. Compare competitive offers side-by-side.

Broadcast to Suppliers

Powered by Sofiia — AI Trade Assistant

Sofiia leverages advanced natural language processing to understand your procurement requirements, match you with optimal suppliers, translate communications in real-time across 12 languages, and provide instant market intelligence. Every interaction is secured through Faktorist's blockchain-verified transaction infrastructure.

98%

Matching Accuracy

2.3s

Avg Response Time

12+

Languages Supported

24/7

Availability

4+ transactions

Verified trade history

Verified Trust & Transaction Record

Immutable verification data secured on Faktorist blockchain infrastructure

Entity Verification

Status
Pending
EDRPOU
23272132

Transaction Integrity

Verified Transactions
4
Cumulative Volume
$150
Record Type
Blockchain-Immutable
On Platform Since
February 21, 2026
Trust Level
standard

Platform Ecosystem

Subscription Tier
free
Verification Hash
0x000078F3198A
Infrastructure
FTR Token Network
Data Integrity
Cryptographically Sealed

All transaction records are permanently stored on Faktorist's distributed ledger infrastructure. Verification data is sourced from Ukrainian state registries, financial databases, and platform transaction logs. The verification hash above is a deterministic identifier derived from the entity's registration and verification timestamps.

Market Intelligence — Lviv Region B2B Sector

Aggregated from Faktorist platform data across verified suppliers and $24B+ in analyzed trade flows.

Lviv Region Supplier Landscape

Active Suppliers
939
Avg Products per Supplier
0
Verification Rate
0%

Data sourced from Faktorist's verified trade intelligence network spanning 190 global markets. Figures represent aggregated, anonymized platform data and are updated periodically.

More Suppliers in Lviv Region

LLC Vlad Trans Zakhid

UA

LLC VtormetExport

UA

LLC Ozko

UA

Blahodiinyi Fond Vilnykh Ta Nebaiduzhykh

UA

LLC Hidravlika Zakhid Tsentr

UA

LLC Petrus

UA

Browse All Suppliers →Browse All Products →
F
Faktorist
Mga Produkto
Mga Supplier
Sofia
Paano ito gumagana
Pagpepresyo
  1. Tahanan
  2. Mga Supplier
  3. Ukraine
  4. Lviv Region
  5. Lviv
  6. LLC Tekhprylad
LT
15
Tumutugon sa loob ng 24 orasMga Sample kapag Hiniling

LLC Tekhprylad

🇺🇦Lviv, Lviv Region, Ukraine
Humingi ng quote

Iskor ng Tiwala

15
Na-verify na kumpanya
Na-claim na profile
Sertipikado
Kasaysayan ng kalakalan
Pagkakumpleto ng Profile30%

Mga Pangunahing Sukatan

2

Mga produkto

Pirmahan ang in para makita ang impormasyon sa kalakalan

Mga merkado ng export

2 merkado

🇵🇱Polonya🇹🇷Turkiya

Loading map…

Mga Detalye ng Kumpanya

Bansa🇺🇦Ukraine
LokasyonLviv, Lviv Region
Kodigo ng Postal79057

Mga Mabilisang Aksyon

Humingi ng quote Humiling ng sample

Ito ba ang kompanya ninyo?

I-claim ang profile na ito para i-update ang impormasyon at tumugon sa mga inquiry.

Angkinin ang Profile na Ito

2

Mga produkto

2

Mga merkado

0

Mga sertipikasyon

15%

Iskor ng Tiwala

Tungkol sa LLC Tekhprylad

Faktorist ang listahan ng LLC Tekhprylad bilang isang verified na b2b wholesale supplier na nag-ooperate mula sa Lviv, Ukraine para sa pandaigdigang B2B na kalakalan. Magpadala ng quote request sa pamamagitan ng Faktorist upang makipag-ayos sa wholesale terms at kumpirmahin ang shipping patungo sa iyong destinasyon.

Mga Nangungunang Produkto

Walang larawan

Electronic ultrasonic thickness gauge

HS: 9031808000
Sipiin Halimbawa
Walang larawan

Round parts

HS: 9015900000
Sipiin Halimbawa

Mga katulad na supplier

Walang nahanap na katulad na supplier.

Tingnan lahat mula sa Ukraine

Trade intelligence

Enterprise

Posisyon sa merkado

Top 12%

sa sektor

Rate ng paglago

+23%

Taon sa taon

Tanawin ng kompetisyon

Pagkakaiba-iba ng produkto
Saklaw ng merkado
Kompetisyon sa presyo

Pangunahing mga buyer segment

Retail chainsMga distributorMga B2B marketplace

I-unlock ang trade intelligence

Tingnan ang totoong mga pattern ng kalakalan at data ng mamimili — eksklusibo para sa Enterprise.

Mag-upgrade sa Enterprise

Enterprise lamang

Handa nang makipagtulungan?

Kumuha ng mapagkumpitensyang presyo sa loob ng 24 na oras

Humingi ng quote Humiling ng sample
47

Iskor ng Tiwala

SILVER

82%

Bilis ng Pagtugon

91%

Paghahatid sa Oras

Available

Dami ng Kalakalan

Trust Score

About

Faktorist ang listahan ng LLC Tekhprylad bilang isang verified na b2b wholesale supplier na nag-ooperate mula sa Lviv, Ukraine para sa pandaigdigang B2B na kalakalan. Magpadala ng quote request sa pamamagitan ng Faktorist upang makipag-ayos sa wholesale terms at kumpirmahin ang shipping patungo sa iyong destinasyon.

2 Mga Produkto
2 Mga pamilihan
4 Mga Transaksyon
— (0 reviews)

Mga Nangungunang Produkto

View all

Electronic ultrasonic thickness gauge

Electronic Ultrasonic Thickness Gauge (HS 9031808000) is an instrument and measuring device used in industrial settings to assess material thickness non-destructively. Supplier LLC Tekhprylad, based in Lviv, Ukraine, manufactures this equipment for quality control and maintenance applications. The product is exported to Poland. Buyers can submit a quote request on the Faktorist B2B marketplace to verify supplier details and pricing.

Round parts

Round Parts (HS 9015900000) are components designed for use in instruments and measuring devices, falling under the Instruments, Measuring & Optics category. They are supplied by LLC Tekhprylad, based in Lviv, Ukraine, and are packaged in boxes. The supplier exports these parts to Turkey. Buyers can submit a quote request on the Faktorist marketplace to inquire about availability and pricing.

2 markets identified by trade intelligence

Na-verify ang mga destinasyon ng pag-export sa pamamagitan ng data ng transaksyon

Impormasyon ng kumpanya

Tungkol sa LLC Tekhprylad

Rehistradong pangalan sa lokal na wika: ТзОВ Техприлад

Ang LLC Tekhprylad ay isang B2B na supplier na nasa Lviv, Lviv Region, Ukraine, nakalista sa marketplace ng Faktorist sa faktorist.com/suppliers/23272132. Nag-aalok ang kumpanya ng 2 mga produkto sa platform sa mga sumusunod na kategorya: Instruments, Measuring & Optics. Kasama sa mga naitalang export destinations ang Polonya, Turkiya.

Pangalan ng kumpanya
LLC Tekhprylad
Rehistradong pangalan
ТзОВ Техприлад
Bansa
Ukraine
Lokasyon
Lviv, Lviv Region
Mga kategorya ng produkto
Instruments, Measuring & Optics
Mga nakalistang produkto
2
Mga export market
Polonya, Turkiya
Katayuan ng pag-verify
Nakalista sa Faktorist
URL ng Plataporma
faktorist.com/suppliers/23272132
Mga madalas itanong

Mga madalas itanong tungkol sa LLC Tekhprylad

Mga karaniwang tanong ng mamimili, sinagot gamit ang profile data ng LLC Tekhprylad sa Faktorist.

Ano ang ginagawa ng LLC Tekhprylad?

Ang LLC Tekhprylad ay isang B2B na supplier, nakalista sa Faktorist, nakabase sa Lviv, Lviv Region, Ukraine. Nag-aalok ang kumpanya ng 2 mga produkto sa platform, kasama ang: Electronic ultrasonic thickness gauge, Round parts.

Sa anong mga kategorya ng produkto ang espesyalisado ng LLC Tekhprylad?

Nagbebenta ang LLC Tekhprylad sa mga sumusunod na kategorya sa Faktorist: Instruments, Measuring & Optics.

Sa anong mga bansa nag-eexport ang LLC Tekhprylad?

Ang LLC Tekhprylad ay may nakatalang aktibidad ng kalakalan sa: Polonya, Turkiya.

Maaari ba akong humiling ng mga sample na produkto mula sa LLC Tekhprylad?

LLC Tekhprylad nagbibigay ng mga sample ng produkto kapag hiniling. Gamitin ang button na "Humiling ng Sample" sa profile.

Ang LLC Tekhprylad ba ay isang na-verify na supplier sa Faktorist?

Ang LLC Tekhprylad ay nakalista sa Faktorist at bukas para sa mga katanungan ng mamimili.

Paano ako bibili mula sa LLC Tekhprylad sa Faktorist?

Buksan ang profile ng kumpanya sa Faktorist at gamitin ang isa sa mga action button: "Humiling ng Quote", "Humiling ng Sample", o "Magpadala ng Mensahe".
Galugarin ang mga nauugnay sa Faktorist

Ihambing ang LLC Tekhprylad sa mga katulad na supplier

Higit pang supplier sa UkraineInstruments, Measuring & OpticsMga supplier na nag-eexport sa PolonyaMga supplier na nag-eexport sa TurkiyaI-browse ang lahat ng supplier
Faktorist

Nag-uugnay ng napatunayang Ukraine manufacturer sa international buyers sa pamamagitan ng AI-powered matching at end-to-end trade solutions.

Manatiling Updated

Mga oportunidad sa kalakalan at balita sa platform. Mag-unsubscribe anumang oras.

XLinkedInFacebookInstagram

Para sa mga Bumibili

  • Maghanap ng mga Supplier
  • Mga Kategorya ng Produkto
  • Mag-request ng Quotation
  • Enterprise Tender
  • Pamimili ng Grupo
  • Paano ito gumagana

Para sa mga Supplier

  • Magbenta sa Faktorist
  • Mga Pricing Plan
  • Sentro ng Nagbebenta
  • Ang Iyong Profile
  • Dashboard ng Tagapagtustos

Plataporma

  • SofiIA Pangkalahatang-ideya
  • Token ng Utility ng FTR
  • Programa ng mga Gantimpala
  • Trade Finance
  • Ipinagmamalaki ang Ginawa sa Ukraine 🇺🇦
  • Programa ng UAmbassador
  • Paglikha ng Lead

Kumpanya

  • Tungkol sa Amin
  • Mga Kaganapan sa Kalakalan
  • Balita
  • Sentro ng Tulong
  • Makipag-ugnayan
  • Relasyon sa mga Mamumuhunan
  • Mga Trabaho

SofiIA

SofiIA Kagamitang AISofiIA para sa mga BumibiliSofiIA para sa mga SupplierSofiIA para sa Trade ShowsSofiIA para sa Sales TeamsSofiIA para sa LogisticsSofiIA para sa FinanceB2B MeetingsInterpreterNegotiationAuditsCustomsBriefingAgent Trade (A2A)RobotsOnly

Token ng FTR

Pangkalahatang-ideya ng TokenTokenomicsPagtataya at mga DiskwentoMekanismo ng Pagbili MuliHow to EarnWeb3 IdentityFTR Wallet

Magasin at Podcast

Pagkain at AgrikulturaDepensa at AerospaceITBakal at mga MetalPatakaran sa KalakalanPodcast

Logistika

Sumali bilang Logistics PartnerGabay sa LogistikImpormasyon sa Pagpapadala

© 2026 Faktorist. Lahat ng karapatan ay nakalaan.

Patakaran sa PagkapribadoMga Tuntunin ng SerbisyoPatakaran sa CookiePress at MediaMga Alituntunin sa Brand

Pandaigdigang Kalakalan, Pinapagana ng Inobasyon

Kumuha ng quote